• Calcium Sulphate Anti-Static Raised Floor With HPL Covering

  Calcium Sulfate Anti-Static Bene Mai Girma Tare da Rufe HPL

  Babban jikin calcium sulphate anti-a tsaye daga bene tare da suturar HPL an yi shi ne da fiber na shuka mara guba da mara kyau a matsayin kayan ƙarfafawa ta hanyar danna bugun bugun jini.Ana yin kayan HPL daga guduro melamine ta hanyar tsari na musamman, wanda aka yi shi da resin melamine, filastik, stabilizers, filler, kayan sarrafawa da kayan gauraye.An kafa cibiyar sadarwa mai gudanarwa a tsakanin barbashi na HPL, yana mai da shi anti-a tsaye.Anti-static tashe bene tare da rufin HPL yana da halaye na tasirin ado mai ƙarfi, juriya mai ƙarfi, ƙura-hujja da ƙazanta.

 • Calcium Sulphate Anti-Static Raised Floor With PVC Covering

  Calcium Sulfate Anti-Static Tasowa bene Tare da Rufin PVC

  Babban maɗaukakin calcium sulfate anti-static daga bene tare da rufin PVC an yi shi da albarkatun ƙasa waɗanda aka sarrafa kuma an ƙarfafa su cikin lu'ulu'u na calcium sulphate, kuma ana amfani da filayen tsire-tsire marasa guba da marasa bleached azaman kayan ƙarfafawa ta hanyar bugun bugun jini.

 • Calcium Sulphate Anti-Static Raised Floor With Ceramic Covering

  Calcium Sulfate Anti-Static Bene Mai Girma Tare da Rufin yumbu

  Calcium sulphate anti-static daga bene mai rufi tare da suturar yumbu yana amfani da filayen shuka marasa guba da marasa lahani azaman kayan ƙarfafawa, haɗe tare da ingantaccen bene sulphate anti-static daga bene tare da murfin yumbu ana haifar da shi kai tsaye ƙarƙashin matsin tan 5,000, ba tare da wani ɓangaren manne ba. kare muhalli, kuma babu nakasu;samfurin yana da nauyin kansa, yana da kyakkyawar ƙafar ƙafa, kuma yana da kyakkyawan tasiri na ɗaukar sauti.Fuskar bene mai ɗagawa yana ɗaukar suturar tayal yumbura, kuma gefen filastik yana kewaye da bene mai tasowa.

 • Encapsulated Calcium Sulphate Raised Floor

  Calcium Sulfate Taskar da bene mai haɗe

  Encapsulated calcium sulfate wanda aka ɗaga bene, an yi shi da ingantaccen calcium sulfate (tsarki> 85%) azaman kayan tushe.Sama da kasa an lulluɓe shi da zanen ƙarfe na galvanized masu inganci kuma an mika shi zuwa sassan da ke kewaye.Ana haɗa su da ƙugiya kuma ana buga su da rive don samar da rufaffiyar zobe.Galvanized karfe zanen gado encase alli sulphate panel, da kuma surface za a iya dage farawa da kafet, PVC ko wasu kayan, wanda yake da kyau da kuma karimci.

 • Large bearing capacity GRC access floor

  Babban ikon ɗaukar bene mai shiga GRC

  GRC wanda aka ɗaga bene sabon ƙarni na bene na cibiyar sadarwa mai dacewa da muhalli wanda aka yi da silicate, fiber inorganic, fiber na ma'adinai, yashi ma'adini da sauran abubuwan haɗin gwiwa ta hanyar gyare-gyaren matsa lamba.Ƙasar ba ta da duk wani abu mai guba mai guba da radiation, za a iya rushewa gaba ɗaya, kuma rayuwar sabis ɗin daidai yake da na ginin.

 • All Steel Anti-Static Raised Floor With HPL Covering

  Duk Ƙarfe Anti-Static Tashe Bene Tare da Rufe HPL

  Duk karfe anti-a tsaye daga bene tare da murfin HPL yana ɗaukar farantin tensile na ST14 don ƙasa, kuma an zaɓi takardar ƙwanƙwasa SPCC don saman.Bayan mikewa, ana gudanar da walda tabo don samar da duk wani tsarin harsashi na karfe.

 • All Steel Anti-Static Raised Floor With PVC Covering

  Duk Ƙarfe Anti-Static Tasowa bene Tare da Rufin PVC

  The all-karfe anti-a tsaye daga bene tare da murfin PVC yana ɗaukar wani Layer tushe na karfe, kuma an liƙa saman tare da murfin PVC mai kama da gaskiya.Za'a iya keɓance ginshiƙan ƙarfe na tsayi daban-daban da diamita na bututu don saduwa da tsayin tsayi daban-daban da buƙatun ɗaukar kaya.Za a iya daidaita tsayin tsayin ƙafar ƙafa don magance matsalar bambance-bambancen tsayi na yanki na dabara.

 • All Steel Anti-Static Raised Floor With Ceramic Covering

  Duk Ƙarfe Mai Tsabtace Tsawon Ƙarfe Tare da Rufin yumbu

  Duk karfe anti-a tsaye daga bene tare da yumbu sutura rungumi dabi'ar high quality-alloy sanyi-birgima karfe farantin, wanda aka kafa ta tabo waldi bayan mikewa.Fuskar fosfat ne sannan a fesa, kogon ciki yana cike da kumfa, sannan saman saman yana manna da manyan yumbu masu jure lalacewa da anti-static vitrified amfrayo.

 • All steel encapsulated network raised floor

  Duk karfen rufaffiyar hanyar sadarwa ta daga bene

  Duk karfe encapsulated cibiyar sadarwa taso bene, kuma aka sani da OA cibiyar sadarwa tashe bene, an kafa ta tabo waldi bayan mikewa da high quality sanyi-birgima karfe sheet, ciki part cike da kumfa siminti, da kuma saman da aka mu'amala da filastik spraying bayan. phosphating.